Ngày 23/02/2019, tại sân B6 trường đại học Bách khoa, chương trình kỹ sư Việt- Nhật (VJEP) đã lần đầu tiên tổ chức buổi tiệc mừng năm mới cho sinh viên thuộc 2 chương trình VJEP và VIJAPED. Buổi tiệc diễn ra sôi nổi đầy hào hứng và cũng không kém phần hoành tráng với các phần: Văn nghệ, quay số Gacha gacha, thi đố vui nhận quà, trải nghiệm trò chơi bingo. Đặc biệt, còn có màn giao lưu với đại diện sinh viên 2 chương trình đạt thành tích học tập tốt nhằm chia sẻ “bí kíp” học tập và những kinh nghiệm bản thân.
![](https://oisp.hcmut.edu.vn/vjep/wp-content/uploads/2019/06/hình-2-1024x576.jpg)
Chương trình còn vinh dự có sự góp mặt của tiến sĩ Đặng Đăng Tùng, Trưởng Văn phòng Đào tạo Quốc tế; đại diện Ban Giám đốc Văn phòng Đào tạo Quốc tế; đại diện phía đối tác – công ty Tamsui và đại diện phía tập đoàn Japan Create. Ngoài ra đông đảo giảng viên thuộc 2 chương trình cùng các khách mời danh dự cũng đã đến hòa chung không khí tiệc mừng năm mới với các bạn sinh viên.
Bài & Hình: TEAM VJEP